ไก่ชนกวนอู

ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ค้นหา
ดู: 4528|ตอบ: 38

**ไก่ชนพม่าล้านนาตะวันออก@

[คัดลอกลิงก์]
โพสต์เมื่อ 3-2-2012 10:18:58 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน

ปุจฉา  **ไก่ชนพม่าล้านนาตะวันออก**  รวมพลผู้ชื่นชอบเจ้ากวนอู เจ้าตำนานพม่าลูกหน้ารำวง ยอดไก่สมองกล เทพแห่งลีลา นั้นคือ กวนอู  เจ้าแห่งการถ่ายทอดพันธุกรรม สุดยอดสายพันธุ์ ปัจจุบันที่พำนักของเจ้ากวนอู อยู่ในอ้อมกอดของซุ้มเทพบุตรวังน้ำลี้ น่าน ด้วยค่าตัว 230,000.-บาท ปัจจุบันสภาพร่างกายสมบูรณ์ ปั้งเหมือนเด็ก 18 ขวบ ยังจะคงอยู่กะเราๆ อีกนาน ยากที่ใครจะฉกจากอ้อมกอดนี้ได้  งานนี้เจ้าโผใหญ่ คือ สองพี่น้อง ตระกูล จ  **ฝ่ายบุ๋น จ ใหญ่ ธนัยนันท์ ธนบูรณ์ณิชกุล  หรือ เจี๊ยบ (ความนิ่งสามารถสงบความเคลื่อนไหว)  ฝ่ายบู้ จ รอง ชัชรินทร์ นาพรหม หรือ จ๊อด (กล้าได้กล้าเสียพูดคำไหนคำนั้น)   งานนี้ได้รวมพลคนรักกวนอู ที่มีทัศนคติดที่คล้ายคลึงกัน รวบตัวกันเพื่อพัฒนาให้ไปในทิศทางเดียวกัน โดยมี พี่จ๊อด พี่เจี๊ยบ เทพบุตรเมืองน่าน โดยมีเจ้ากวนอูเป็นตัวชูโรง แนวร่วมท่านแรก คือ   น้องเบิร์ด ซุ้ม ส สกาวดิน มีเจ้ากิเลินไฟ และ เจ้าอาชาศึก ทายาทเจ้ากวนอูเป็นสายพันธุ์หลัก  และแนวร่วมที่มีความหลงไหลความนิ่งของเจ้ากวนอูอีกคนคือเจ้าจ่อนตองยี ชื่อพม่าหน้าลื้อ ที่ใช้สายพันธุ์และจุดเด่นของพ่อกวนอูเป็นตัวยืน ในการพัฒนาสายพันธุ์ นาม ตองยี  โดยใช้เจ้าอินทรีแดง ทายาทกวนอู+แม่ยอดขนุนเป็นตัวยืนพื้น ด้วยประสบการณ์และผลงานที่ผ่านมาของเจ้ากวนอูที่ สถิตอยู่น่าน เป็นเวลา  1 ปีเต็มๆ ได้มีผลงานให้แฟนเห็นๆ ถึงการจ่ายเลือดนิ่งที่ลงตัว  สิ่งเหล่านี้ คงจะเป็นประโยชน์สำหรับท่านที่คิดจะทำไก่และกำลังสรรหาสายพันธุ์ที่จะพัฒนา แนวร่วมไก่ชนพม่าล้านนาตะวันออก  ขอนำเสนอสายพันธุ์รำวง เจ้ากวนอู พม่าร้อยเหลี่ยมพันลีลา  ให้ท่านๆ ไว้พิจารณา

การนี้ แนวร่วม ไก่ชนพม่าล้านนาตะวันออก เปิดตัวบนนิตยาสารข่าวไก่ชน ปักแรก 1 กุมภาพันธ์ 55 นี้   

โพสต์นี้ยังมีเนื้อหาเพิ่มเติม

คุณจำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ ก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีบัญชีหรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก

x
โพสต์เมื่อ 3-2-2012 11:28:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
โอ้ววววววววว ออกมาแล้วเหรอครับ สมกับการทุ่มสร้างจริงๆครับพี่ สวยงาม ต้องไปหาซื้อเก็บสักเล่ม แล้วครับ

แสดงความคิดเห็น

น่าจะเก็บนะเพราะถ้านำกวนอูเป็นต้นสาย  โพสต์เมื่อ 3-2-2012 11:37
โพสต์เมื่อ 3-2-2012 11:32:36 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เยี่ยมครับ...ขอให้ผู้บริหารและทีมงานประสบความสำเร็จกับ...กวนอูสุดยอดพันธุ์กรรมแห่งยุค

เราเห็นสิ่งที่ดีแล้ว จะวอกแวกทำไมใช่ป่าวอาหมอ  โพสต์เมื่อ 3-2-2012 11:38
โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:02:22 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ครับพี่จ่อนผม ใช้กวนอู เป็นต้นสายครับ ต้องเก็บสักเล่มแน่นอน
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:03:09 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สายพันธุ์ตองยี ขอรับใช้คนไทยหัวใจไก่ชน
ตองยีขอเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง ให้ท่านๆพิจารณา

โพสต์นี้ยังมีเนื้อหาเพิ่มเติม

คุณจำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ ก่อนจึงจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีบัญชีหรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก กรุณาสมัครสมาชิก

x

ตัวอย่างลูกไก่หน้าตาคุ้นๆครับพี่จอ่น  โพสต์เมื่อ 4-2-2012 07:33
จองยีเจริญครับ พี่จ่อน  โพสต์เมื่อ 3-2-2012 23:42
สุดยอดเลยคับพี่จ่อน  โพสต์เมื่อ 3-2-2012 21:32
สุดยอดครับพี่จ่อน แจ่มๆๆ  โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:38
โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:23:33 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดเลยครับ พี่ทั้ง 2 ท่าน

ขอบคุณครับ พิจารณากันไป มองให้ลึกซึ้ง  โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:28
โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:29:52 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
สวยงาม...
โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:29:55 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ sniper ตั้งกระทู้

ติดตามตลอดครับพี่จ่อน

ขอบคุณที่ไว้ใจ ดูไป มีดีๆ อีกเยอะที่ซุ่มไว้ ขอเวลานิดก่อนจำหน่าย  โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:38
โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:37:18 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
อยากนี้ต้องรีบไปซื้อหนังสือแล้วครับ ท่านเสี่ยจ่อน

เก็บไว้สักเล่มก็ดีนิ แต่เร็วหน่อยขายดีมาก ก๊าๆๆๆ  โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:39
 เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 3-2-2012 12:44:14 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จ่อน เมื่อ 2012-2-3 21:16

เอาอย่างนี้แล้วกัน สำหรับท่านใดต้องการ ทายาทอินทรีแดง + แม่สายจุก m 16 แบบคัดเนื้อๆ วันนี้จ่อนแบ่ง 1 คู่แล้วกัน อายุ 2 เดือน ปกติจ่อนแบ่ง ต่อตัวต่อเดือน 1000 บ้าน งานนี้  2900 ไม่รวมส่ง มาก่อนไปก่อนราคานี้คู่เดียว 0888036998 ด่วนก่อนตะวันตกดิน

**************ไปแล้วครับชุดแรก  พี่น้องตองยี นครสวรรค์********** สำหรับท่านที่โทรมาจ่อนไม่ได้รับสายต้องขออภัย วันนี้นำอินทรีแดงขี่รถชมวิว  และสายที่จ่อนรับสายแรก ขอบคุณสำหรับคำอวยพร การเปิดตัวของจ่อนในการนี้ไม่มีเจตนาที่จะทำในเชิงธุรกิจเต็มตัวแต่จะยืนในเชิงอนุรักษ์มากกว่า ไม่สักแต่จะขาย เพื่อเงิน คงต้องพัฒนากันต่อ ใช่ว่าส่ิงที่จ่อนแบ่งจะดีเลิศเต็มร้อย แต่อย่างน้ยอที่ได้รับไปก็เป็นความตั้งใจจริงที่จ่อนทำกะมือ ท่านได้ไปดีเราภูมิใจ แต่หากท่านได้ไปแย่เราผิดหวังมากกว่าท่าน  หากท่านที่โทรมาสายแรกที่จ่อนรับ ถ้าไว้ใจและเชื่อสิ่งที่จ่อนจะแบ่งไปมีค่าสำหรับท่าน ติดต่อกับมาจ่อนแบ่งให้ 1 คู่ ***** สายหลังจากนั้น ราคาตามมาตราฐานจ่อนตองยี  หนึ่งเดือนต่อหนึ่งพัน
คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิดในเว็บนี้|โทรศัพท์มือถือ|รูปแบบข้อความล้วน|ไก่ชนกวนอู

Ink Cartridges

GMT+7, 16-4-2014 17:07 , Processed in 0.062831 second(s), 25 queries , Xcache On.